എസ്എസ്എൽസി, പ്ലസ് ടു പരീക്ഷകൾ മാറ്റിവയ്ക്കില്ലെന്ന് കൊവിഡ് കേസുകൾ വർദ്ധിക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ മന്ത്രി

തിരുവനന്തപുരം: കൊവിഡ് 19 കേസുകൾ വർദ്ധിക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ എസ്എസ്എൽസി, പ്ലസ് ടു പരീക്ഷകൾ മാറ്റിവയ്ക്കില്ലെന്ന് വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടി അറിയിച്ചു. ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് പരീക്ഷാ നടത്തിപ്പിന് പുതിയ മാർഗനിർദേശങ്ങൾ പുറപ്പെടുവിക്കും.

സ്‌കൂളുകളിൽ കൊവിഡ് 19 പടർന്നുപിടിക്കുന്നില്ലെന്ന് മന്ത്രി ശിവൻകുട്ടി അവകാശപ്പെട്ടു. 1 മുതൽ 9 വരെയുള്ള ക്ലാസുകളിലെ ഓൺലൈൻ ക്ലാസുകൾ രണ്ടാഴ്ചത്തേക്ക് പുനഃസ്ഥാപിക്കാനുള്ള തീരുമാനം വിദ്യാർത്ഥികളുടെ സുരക്ഷയ്ക്ക് സർക്കാർ മുൻഗണന നൽകുന്ന മുൻകരുതൽ നടപടി മാത്രമാണെന്ന് അദ്ദേഹം ചൂണ്ടിക്കാട്ടി. സിബിഎസ്ഇ, അൺ എയ്ഡഡ് സ്‌കൂളുകളും ഈ തീരുമാനത്തിന്റെ പരിധിയിൽ വരും.

അതേസമയം, 10,11, 12 ക്ലാസുകളിലെ പ്രത്യേക മാർഗനിർദേശങ്ങൾ ഉടൻ പുറത്തിറക്കുമെന്ന് മന്ത്രി അറിയിച്ചു. തിങ്കളാഴ്ച ചേരുന്ന വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പിന്റെ ഉന്നതതല യോഗത്തിന് ശേഷം ഇത് പുറത്തിറക്കും.