മൃദു ഹിന്ദുത്വ പ്രചരണം രാഹുൽ അവസാനിപ്പിക്കണം; – G23

തിരഞ്ഞെടുപ്പു പ്രചാരണത്തിനിടെ രാഹുൽഗാന്ധി ഉത്തരാഖണ്ഡിൽ ഗംഗാ ആരതിയിൽ പങ്കെടുത്തിരുന്നു. സംസ്ഥാന ചുമതലയുള്ള ദേവേന്ദർ യാദവ് ഇത്‌ ചൂണ്ടിക്കാട്ടിയപ്പോൾ ഇത്തരം മൃദുഹിന്ദുത്വലാളനങ്ങൾ കോൺഗ്രസ് അവസാനിപ്പിക്കണമെന്ന് ജി-23 നേതാവായ ആനന്ദ് ശർമ പറഞ്ഞു.

ഭൂരിപക്ഷം എംഎൽഎമാരും ആവശ്യപ്പെട്ടതനുസരിച്ച് അമരീന്ദറിനെ പുറത്താക്കിയതിനെ രാഹുൽ ന്യായീകരിച്ചു, തിരഞ്ഞെടുപ്പിന് തൊട്ടുമുമ്പ് മാറ്റം വരുത്തിയത് തെറ്റാണെന്ന അവകാശവാദം സോണിയ ഗാന്ധി അംഗീകരിച്ചു.

സംഘടനാചുമതലകളിൽ നിന്നൊഴിവാക്കി ഉത്തരാഖണ്ഡിൽ ഹരീഷ് റാവത്തിന് പ്രവർത്തിക്കാൻ നേരത്തേതന്നെ അവസരം നൽകേണ്ടിയിരുന്നെന്നും ആസാദ് പറഞ്ഞു. പഞ്ചാബിൽ മുഖ്യമന്ത്രി ചരൺജിത്ത് സിങ് ചന്നിയെ പരസ്യമായി സിദ്ദു നിരന്തരം വിമർശിച്ചത് പാർട്ടിക്ക് വൻ നഷ്ടമുണ്ടാക്കിയതായി അജയ് മാക്കനും ചൂണ്ടിക്കാട്ടി.

പ്രസിഡന്റ് സമീപിക്കാവുന്നതും സമീപിക്കാവുന്നതും ഉത്തരവാദിത്തമുള്ളതുമായിരിക്കണം എന്ന് പുതുതായി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട എഐസിസി പ്രസിഡന്റുമാരും പിസിസി ഗുലാം നബിയും പറഞ്ഞു.